โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน
... เมื่อวันพุธ ที่ 3 เมษายน 2567เทศบาลตำบลท่าแร่ นำโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ศรีวรกุล นายกเทศมนตรีตำบลท่าแร่ ร่วมกับ อาสนวิหารอัครเทวดามีคาแอล ท่าแร่ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประชาชนจิตอาสา โรงเรียน รพ.สต.ท่าแร่ ร่วมกันดำเนินงาน โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน โดยได้จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ทำความสะอาด บริเวณอาสนวิหารอัครเทวดามีคาแอล ท่าแร่ และบริเวณโดยรอบ ... โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน วันพุธ ที่ 3 เมษายน พ.ศ. 2567 ณ อาสนวิหารอัครเทวดามีคาแอล ท่าแร่
... เมื่อวันพุธ ที่ 3 เมษายน 2567เทศบาลตำบลท่าแร่ นำโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ศรีวรกุล นายกเทศมนตรีตำบลท่าแร่ ร่วมกับ อาสนวิหารอัครเทวดามีคาแอล ท่าแร่ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประชาชนจิตอาสา โรงเรียน รพ.สต.ท่าแร่ ร่วมกันดำเนินงาน โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน โดยได้จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ทำความสะอาด บริเวณอาสนวิหารอัครเทวดามีคาแอล ท่าแร่ และบริเวณโดยรอบ ...
โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน วันพุธ ที่ 3 เมษายน พ.ศ. 2567 ณ อาสนวิหารอัครเทวดามีคาแอล ท่าแร่